நானா அது?

DSC_5394 DSC_5393 DSC_5392DSC_5395 DSC_5402DSC_5399 DSC_5397DSC_5401

மேலுள்ள படங்களெல்லாம் கிட்டத்தட்ட 13 வருடங்களுக்கு முன் வரைந்தவை. கல்லூரிக் காலம்.  முதிர்ச்சியற்ற மனநிலை. அடங்கா ஆர்வக் கோளாறு. உலகையே அறிந்து விட்டதாக அசட்டு மிதப்பு. சமீபத்தில் எனது இந்த பழைய ஸ்கெட்ச் புக் கண்ணில் பட்டது. நுனிப் புல் மேய்ந்த ஒரு காலகட்டத்தை இப்படங்கள் கண்முன் கொண்டு நிறுத்தியது. சாய்பாபாவின் தலை முடியை வரையும் ஆனந்தத்திற்காகவே அவரை அப்போது பிடித்திருந்தது. இப்போதைய படங்களை இன்னும் பல வருடங்கள் கழித்துப் பார்த்தால் இன்றைய அசட்டுத் தனங்களையும் மன ஓட்டத்தையும் தெரிந்து கொள்ளலாம் என நினைக்கிறேன். மனதுக்கு நிறைவானது என்னவென்றால் ஓவியம் மூலமாக என்னைப் பற்றிய விபரங்களை எனக்காக நானே சேமித்துக் கொள்கிறேன் என்பதுதான்.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s